1 ตอบกลับ

เจ้านายนี่ผญหรือผชคะ ละเขามีครอบครัวมีลูกมั้ยพูดออกมาได้เนอะ คือถ้าจะให้เขาเคลียงานก่อนลาก็น่าจะใช้คำพูดให้ดีกว่านี้หน่อย พูดจาน่าเตะปากมาก

ผู้หญิงและผู้ชายค่ะเขาเป็น (เลขากับเจ้านาย) เรามาแทนพี่คนเก่าเรามาเคลียงานให้เขาย้อนหลัง 3 ปี เราก็ทำได้สุดความสามารถเพราะตอนที่จะเข้ามาเราถามแล้วว่ามีงานไรบ้าง เขาบอกงานปกติเกี่ยวกับบัญชี เราเลยเลือกมาทำงานกับเขาค่ะเพราะอยู่ไม่ห่างที่พัก แต่สิ่งที่ได้เราเหมือนคิดผิดเลยที่เลือกที่ทำงานแบบนี้