2 ตอบกลับ

กิจวัตรประจำวันเหมือนกันเลย กิน นอน เล่นโทรศัพท์ ไม่ได้เที่ยว วันๆไม่เจอใคร ไม่ได้พูดกับใคร

ใช่เลยค่ะ เคยทำนั่นทำนี่พอต้องมานอนอยู่ห้องคนเดียวแฟนก็ไม่ค่อยมีเวลาต้องทำงาน เล่นโทรศัพท์จนไม่มีไรจะเล่น อารมณ์มันตีกันไปหมดจนนั่งร้องไห้ ยิ่งไปอยู่บ้านพ่อกับแม่ยิ่งไม่ให้แตะอะไรเลย เมื่อไหร่จะคลอดยอมอดหลับอดนอนดีกว่าค่ะ😂

VIP Member

วันหยุด ก็ให้แฟนพาออกไปจ้างนอกค่ะ หาอะไรอร่อยๆทาน

เค้าชอบบ่นว่าทำงานเหนื่อยจนไม่อยากบอกให้ทำอะไรให้แล้ว พอจะขับรถไปไหนเองก็ดันมาห่วงอีก พอเราพูดไปเค้าก็ไม่เข้าใจอารมณ์คนท้อง