4 ตอบกลับ

เราเป็นค้ะแม่อยู่ก็มีเลือดสีน้ำตาลเข้มไหลออกมาเหมือนประจำเดือนเลยตอนนั้นจิตตกมากไปหาหมอน้องยังอยู่หัวใจยังเต้นมีภาวะแท้งคุกคามค่ะ ทุกวันนี้ยังมีอยู่เลยเป็นตกขาวสีน้ำตาลบ้างเลือดบ้างแต่น้องก็ปกติทุกอย่างนะคะ

เราทีเลือดออกตอนช่วง 9 วีคนะคะ ตอนนี้ 14 วีคแล้วยังมีตกขาวสีน้ำตาลไหลมาทุกวันอยู่เลยค่ะแต่น้องปกติ ส่วนตัวเคยแท้งค่ะและมีเนิ้องอกในมดลูก

หาหมอค่ะแม่ คาดเดาไปก็ไม่สบายใจค่ะ

อาจมีภาวะแท้งคุกคามได้ค่ะ

เลือดไม่สด แต่เป็นคลายๆสีน้ำตาลค่ะ ใช่แท้งไหมค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ