14 ตอบกลับ

ไม่น่าจะได้นะคะเพราะขนาดซาวน้าที่บ้านยังพลาดเลยหมอบอกผู้หญิง100%คลอดมาผู้ชายเฉย555

555+ เหมือนท้องแรกเราเลยซาวด์บอกผู้หญิงอิพ่อซื้อกระโปรงชุดสีชมพูเต็มเลย สรุปออกมาเป็นอยู่ชายใส่กระโปรงออกจากโรงพยาบาลเลยจร้าาา...ญาติๆงงซื้แต่ของสีชมพู

คนแรกแพ้หนักมาก ผู้หญิง คนสองไม่แพ้เลย ก้อผู้หญิงค่ะแม่ ไม่น่าเกี่ยวค่ะ

เครค่ะ

VIP Member

บอกไม่ได้ค่ะแม่ บ้านนี้ไม่แพ้อะไรเลย ผช.เหมือนกันค่ะ😅

บอกไม่ได้ค่ะ บ้านนี้ท้อง ผช ไม่แพ้เลยค่ะ

แต่เรามีชาย2คนแล้วแพ้หนักมาก....แต่ท้องนี้ไม่แพ้อะไรเลย....แปลกใจนะคะ...แถมไปซาวด์ก็ไม่เห็นแพ้แน่ชัดคนน้องหนีบไว้

อัลตราซาวด์บอกเพศได้ค่ะ ถ้าน้องไม่แอบ

น้องนีบค่ะมองไม่เห็นเลย

อาการแพ้ท้องไม่สามารถบอกเพศได้ค่ะ

ขอบคุณทุกความคิดเห็นมากไปน่ะคะ

บ้านนี้ได้ ผช.แต่ไม่แพ้เลยค่ะ

ไม่ได้ค่ะแม่ นอกจากจะซาวด์

อาการแพ้บอกเพศไม่ได้ค่ะ