5 ตอบกลับ

ส่วนมากเด็กในฝันตอนที่ท้องจะไม่ค่อยตรงกับความฝันค่ะหรืออาจจะเป็นจิตใต้สำนึกของเราที่อยากจะได้ลูกสาวยังเก็บเอามาคิดค่ะ บ้านนี้ก็ฝันว่าได้ลูกชายแต่ก็ได้ลูกสาวค่ะ

ไปซาวด์รอบแรกหมอบอกเห็นไม่ชัด พอกลับมาบ้านก็ฝันว่าได้สวมแหวนเพชร ไปซาวด์รอบต่อไปหมอก็บอกว่าเป็นผู้หญิงเลยค่ะ 😂

บ้านนี้ก่อนวันหมอนัดไม่กี่วันแฟนฝันว่าได้ลูกสาว เราฝันว่าเลี้ยงเด็กผู้หญิง พอไปซาวด์คือได้ผู้หญิงค่ะ😊

เราฝันว่าได้ลูกแฝดชายหญิงค่ะ แต่ตอนคลอดออกมาแฝดชายเสียค่ะเหลือแต่แฝดหญิง พอไปซาวด์มาได้ลูกสาวค่ะ

เราฝันว่าเราคลอดเด็กผู้ชาย​ แบบนี้จะผู้ชาย​ไหมน๊า​ แอบเชื่อเหมือนกัน​