ขอปรึกษาแม่ๆหน่อยค่ะ🥹

เราปวดท้องถ่ายบ่อยและไม่หิวข้าวแต่ท้องร้องตลอดและหลังกินข้าวท้องก็ร้องแถมร้อนๆตรงลิ้นปี่แบบนี้เราเป็นอะไรคะขอปรึกษาแม่ๆหน่อยใครเคยเป็นบ้าง หรือจะท้องเสียหรือจะเป็นกระเพาะเพราะเรากินข้าวไม่ตรงเวลาด้วยอยากรู้ว่าเป็นเพราะอะไรค่ะ กังวลมากกลัวน้องเป็นอะไรหรือจะมีผลกระทบน้อง🥹🥹 23+6wตอนนี้คิดมากและกังวลมากค่ะใครรู้ช่วยบอกทีค่ะกลัวมันเป็นอาการแทรกซ้อนหรืออะไรทานยาอะไรได้บ้าง🥹แถมเรายังสับสนอีกด้วยค่ะว่าน้องดิ้นหรือท้องเราร้องหนัก คิดมากๆค่ะตอนนี้#ขอคำแนะนำกับแม่ๆด้วยนะคะ #ขอความคิดเห็นของคุณแม่หน่อยค่ะ

1 ตอบกลับ

อยากหายด้วยค่ะขอปรึกษาแม่ๆที🥹