13 ตอบกลับ

แม่บ้านนี้ปล่อยมาปีครึ่งไม่ติดเหมือนกันค่ะ ก่อนหน้านี้ก็ไปปรึกษาหมอเรื่องมีบุตรยากกะว่าจะทำIUI เหมือนกันค่ะแต่แฟนขอลองอีกหนึ่งเดือนเลยพากันไปขอกับองค์พระธาตุพนมและไปเที่ยวที่นั่นด้วยก็ได้เดือนนั้นเลยค่ะ ตอนนี้น้องได้ 30+6วีคแล้วค่ะ ดีใจมากๆค่ะ

สมดั่งใจเลยจ้า

เหมือนกันค่ะ ปล่อย4ปีเรยตัดสินใจทำ ทำ3รอบ ท้องลมทั้ง3รอบ ต้องขูดมดลูก จนคุณหมอบอกว่าถ้ามีขูดอีกจะไม่สามารถตั้งท้องได้อีก เลยตัดสินใจหยุดทำ และก้อปล่อยธรรมชาติ สรุปว่าติดเองค่ะ ตอนนี้น้องได้5เดือนกว่าแล้วค่ะ🥰🥰

ยินดีด้วยนะคะ

เหมือนกันค่ะ ทำiui ไม่ติด เลิกคิดจะมีลูกแล้ว จนเวลาล่วงเลยมา9ปี จะ 40 แล้ว อยู่ท้องเฉยเลย มาแบบงงๆ 55😁

ยินดีกับคุณแม่ด้วยนะคะ

ดีใจด้วยค่ะ เราก็ทำIUI 3ครั้งไม่ติด แต่มาติดธรรมชาติ

ดีใจด้วยเช่นกันนะคะ

ร่างกายพร้อม จิตใจพร้อม ไม่เครียด น้องมาเองเนาะ

อาจจะมีส่วนด้วยคะ ช่วงที่ทำiuiแล้วไม่ติด ท้อใจมากคะ

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่

ขอบคุณคะ

ดีใจด้วยนะค่ะ

ขอบคุณคะ

ดีใจด้วยนะค่ะ💓

:-) จ้า

ดีใจด้วยนะค่ะ❤

จ้า

ดีใจด้วยนะคะ😍

ขอบคุณมากคะ