26 ตอบกลับ

สองท้องผู้ชายหมดค่ะบ้านนี้แต่ละท้องไม่เหมือนกันเลย คนแรกแพ้หนักมากโทรมดำขี้เหร่สุดๆได้ลูกชาย ท้องสองไม่แพ้เลยแถมขาวใสและชอบแต่งตัวมากมีแต่คนทักว่าได้ลูกสาวสรุปได้ลุกชายสองคน😂

ไม่เกี่ยวนะแม่ บ้านนี้ก็ลูกชายคนแรกไม่โทรมนะ น่าจะอยู่ที่ฮอร์โมนแต่ละคนรึป่าว บ้านนี้ผิวพรรณเปล่งปลั่งขึ้นมีคนทักว่าได้ลูกสาวเยอะมากพอไปซาวจู่โผล่มาเลยทีเดียว

บ้านนี้ท้องจาก icsi ค่ะ รู้เพศตั้งแต่ตอนใส่น้อง ตอนนี้แม่ท้องได้ 11วีค4วันมีแต่คนบอกว่าผิวแม่ใส แสดงว่าได้ผู้หญิงแน่ๆๆเลย 55 ไม่ใช่จ๊าา แม่ใส่น้องผู้ชาย🥰😁😁

ทำกับคุณหมอเช้าตรู่ รพ.พญาไท2 ค่ะ

แถวบ้านเห็นโทรมๆ ผิวมองคล่ำไม่ค่อยแต่งหน้าส่วนมากจะได้ลูกสาวคะ🥰 ส่วนลูกชายมักจะรักสะอาด ผิวใส หน้าใส แล้วแต่แถวบ้านพื้นที่นะคะ เชื่อไม่เหมือนกัน😆😆

VIP Member

ไม่เกี่ยวค่ะแม่ เราท้องลูกชาย2 ท้องหน้าใสไม่มีสิวแต่งตัวเก่ง มีแต่คนชมว่าสวย 😁พอมาท้องลูกสาวทั้งสิวทั้งผื่นแพ้ ทั้งหน้าคล้ำ จั๊กแร้ก็มีเส้นดำ 😂

จริงค่ะ30+3 คอดำ จั้กเเร้ดำ หน้าดำไปหมดเเต่งหน้ายังใงก็ไม่ขึ้น ทุกส่วนคือดำหมด ได้ผู้ชายค่ะโชว์จู๋ตั้งเเต่4เดือนเลย😂

บ้านนี้ก็ไม่โทรมนะคะ หน้าใสไร้สิว แถมตอนแพ้ท้องชอบกินของหวาน มีแต่คนทักจะได้ลูกสาว ที่ไหนได้ลูกชายค่ะ 😆😆

VIP Member

เราโทรมมากค่ะ จากคนไม่มีสิวที่หน้า ตอนนี้มาเต็ม เจ็บหน้าไปหมด อัลตราซาวด์แล้วคุณหมอบอกลูกชายค่า

เราได้ผู้หญิงโทรมสุดๆหน้าหมองคล้ำ จะ5เดือนแล้ว ตอนแรกก็คิดว่าผู้ชาย แต่ซาวมาได้ผู้หญิง

ไม่เกี่ยวหรอกค่ะ บ้านนี้ตอนท้องไม่โทรมเลย มีแต่คนทักว่าได้ลูกสาว แต่ได้ลูกชายค่ะ