111 ตอบกลับ

คงเปนอารมชั่ววูบค่ะ...ถ้าแม่กับพ่อยังรักกันยุ ไม่ต้องรอให้เขามาง้อนะคะ แม่ลองติดต่อหาพ่อคุยกันปรับความเข้าใจกันดีกว่านะคะ ถ้าเรื่องที่ทะเลาะกันไม่ใหญ่โตพอที่จะคุยกันได้

VIP Member

สุ้ๆน่ะค่ะ บ้านนี้เลิกกับพ่อเค้าตั้งแต่12week ไปมีผู้หญิงคนอื่น เราเลยเก็บเสื้อผ้ากลับมาอยู่ที่บ้าน ตอนนี้33weekแล้วค่ะ โฟกัสแค่ลูกค่ะ อีกนิดเดียวก็เห็นหน้าลูกแล้ว😊

VIP Member

รอให้พ่อของน้องใจเย็น อะไรๆก็จะดีขึ้นได้ค่า เราก็เลิกกับพ่อเด็กตั้งแต่ท้องอ่อนๆ พอเข้าใจค่า ยังไงขอเป็นกำลังใจให้นะค่า สู้ๆค่า รักตัวเองรักลูกให้มากๆ ✌️😊

สู้ๆน่ะค่ะบ้านนี้ก้อทะเลาะกันทุกวัน..จนจะเลิกกันหลายครั้งแล้วก่อนท้องไม่เคยเป้นแบบนี้ค่ะ คนแก่บอกว่าเป็นเพราะ..มารค่ะแม่เดียวคลอดน้องก้อดีขึ้นเอง

สุ้ๆๆนะค่ะบ้านนี้ก้อเลิกกันกะพ่อของลุก ตอน34วีคเหมือนกัน ตอนนี้ท้อง 36วีคค่ะ ท้อเหมือนกันแต่คิดเห็นหน้าลุกที่จะเกิดก้อเลยต้องสุ้ค่ะ

หนูก้อทะเลาะ กับเเฟน มีบ้างที่ทำร้ายร่างกาย พอเขาอารมณ์เย็นลง หนูเชื่อว่าทุกอย่างจะดีขึ้นเองค่ะ สู้ๆๆนะค่ะ

VIP Member

30+4สัปดาห์ ทะเลาะกับพ่อของลูกเหมือนกัน ตอนนี้คือต่างคนต่างอยู่ ไม่ต่างจากเลิกกันนอนร้องให้เกือบทุกวันค่ะ

แม่ต้องอยู่เพื่อลูกนะคะ ไม่มีอะไรสำคัญกว่า ลูกของเราคะ เป็นกำลังใจให้นะคะ เพราะเราก็คือแม่เหมือนกัน

สู้ๆค่ะถ้าคิดได้คงไม่ก้าวอออกไปจะเปนครอบครัวได้ต้องใช้ความอดทนอย่างสูงค่ะ....​ขอให้คุณ​แม่สู้ๆค่ะ

ขอโทษนะคะ ทะเลาะกันเรื่องอะไรหรอคะ ถ้าไม่ใช่เรื่องใหญ่โตอะไร เดี๋ยวเขาอารมณ์เย็นลงก็คงกลับมาค่ะ