เราแท้ง​ลูก

เราท้องได้​13สัปดาห์​แล้วเรามีเลือด​ออก​นิดหน่อย​มาหลายวันแล้วแล้วเราก็ไปหาหมอ.หมอฉีดยา​กันแท้งให้เราและให้เรากลับบ้าน​เรากลับมา​อยู่​บ้าน​เลือดเราไม่ออกเลยพอผ่านไป3วันเราตื่น​มา​ตี5มาเข้าห้องน้ำเลือดออกเฉยเลยละก็มีลิ้มเลือด​ออกมาด้วยนิดเดียว​แฟน​เราเลยพาไปหาหมอรอหมอจน7โมงหมอมาตรวจบอกเราว่าลูกเราหัวใจไม่เต้นเด็ก​ตัวไม่โตหมอเลยให้เรายุติการตั้งครรภ์​โดยการสอดยามีใครเค​ยเป็น​ไหมค่ะเล่าให้ฟังหน่อย​สิ​คะ​

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ