เราท้อง 8 เดือน แต่สามีไปทำผู้หญิงอีกคนท้อง

เราท้อง 8 เดือนกว่า แต่ยังไม่ได้แต่งงานกัน เพราะแม่สามีไม่ชอบเรา เราก็ไม่ทราบว่าเพราะอะไร ทราบแค่แม่สามีเค้าเตรียมผู้หญิงอีกคนไว้ให้สามีเรา แล้วตอนนี้ สามีไปทำผู้หญิงคนนั้นท้อง แล้วทางแม่สามี ก็อยากให้แต่งกับ ผู้หญิงคนนั้น เรากับลูกตอนนี้ ควรทำยังไงดี เรารู้สึกแย่มาก เครียดมาก แล้วเหมือนสามีเราจะให้เรากลับไปอยู่บ้าน แบบนี้คือ เค้าตั้งใจจะทิ้งเรากับลูกใช่ไหมคะ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

เราท้อง 8 เดือน แต่สามีไปทำผู้หญิงอีกคนท้อง
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ