6 ตอบกลับ

กินยานอนหลับมากไปไม่ดีต่อลูกในท้องนะคะ อย่าลืมสิว่าเรายังมีพ่อแม่อยู่ที่ค่อยห่วงเราอยู่ข้างหลังกลับไปหาท่านสะ

TapFluencer

อันดับแรกตั้งสติให้ไวนะ เข้าใจว่าถ้าไม่ได้ยืนอยู่จุดเดียวกันก็จะไม่เข้าใจ แต่เราต้องรักตัวเอง รักลูกในท้องมากๆ

TapFluencer

อย่าพึ่งทำอะไรนะคะให้ตั้งสติไว้ค่ะ แล้วจงกลับบ้านไปหาครอบครัวตัวเองนะคะเขารออยู่สักวันจะดีขึ้นเองค่ะ✌️✌️❤️

ไม่มีบ้าน ไม่มีครอบครัวแล้วค่ะ ขายทุกอย่างมาอยู่กับเค้า

เจ้าตัวเล็กออกมาเมื่อไหร่ นั่นแหละค่ะความสุขทั้งหมดของแม่

เเม่อย่ากินบานอนหลับมากนะคะไม่ดีต่อลูกในท้องเรย

กลับบ้านเรานะคะ รักรออยู่

ไม่มีบ้านให้กลับแล้วค่ะ