8 ตอบกลับ

โฟกัสที่น้ำหนักลูกดีกว่านะคะ ถ้าน้ำหนักลูกน้อยค่อยมาเครียด ท้องเล็กก้ดีจะได้ไม่เสี่ยงแตกลาย หรืออยากท้องใหญ่เสี่ยงท้องแตก555

ปกติค่ะแม่ อยู่ที่สรีระแต่ละคนด้วยค่ะ บ้านนี้ถ่ายตอน 17+4 หน้าท้องไม่ออกเลย น้ำหนักน้อง 240 กรัมแล้วค่า

ไม่อึดอัดค่ะแม่ พุงยังไม่มี เอวยัง23-24 อยู่เลยค่า

ปกติค่ะ อยู่ที่สรีระของแต่ละคน แม่โฟกัสนน.ลูกในท้องให้ตามเกณฑ์พอค่ะ บ้านนี้ 20W ก็ยังไม่ออกค่ะ

VIP Member

18 วีค ประมาณ 4 เดือนเองค่ะ ท้องไม่โต ไม่แปลกหรอกค่ะ

18 สัปดาห์ เท่ากับ 4 เดือน กับ1สัปดาห์เองค่ะ

20+5 จ้าบ้านนี้ น้องตอดเก่งมากจ้า

บ้านนี้20wยังออกนิดเดียวเองจ้า

ปกติคะ