ท้องแข็งถี่ๆติดกันจะ5ชม.แร้ว

เราตั้งครรภ์ได้35+4วีค ตอน32วีคเราน้ำเดินหมได้ให้ยากระตุ้นปอดเด็กกับยาเพิ่มภุมิคุ้มกันเด็ก แร้วให้เรานอน2คืน หลังออก รพ.ให้เราฉีดยากันแท้งทุกอาทิตย์ เราก็ทำตามหมอบอกเรามีความเสี่ยสูงที่จะคลอดก่อนกำหนดตอนนี้เราท้องแข็งตั้งแต่5 โมงเย็น จนตอนนี้ก็ยังแข็งอยุ่แข็งแบบถี่ๆวิต่อวิหรือรุ้สึกได้ว่าแข็งตลอด+ลูกไม่ดิ้น เราเจ็บตรงช่องคลอดรามไปถึงก้นแต่ไม่มากแต่เราไม่มีอาการเจ็บท้อง แบบนี้ควรไปหาหมอมั้ยคะเป็นอาการใกล้คลอดรึป่าว #ปล.ที่มาถามไม่ใช่ว่าไม่เป็นห่วงลูกนะคะแต่ไม่มีรถเป็นของตัวเองเลยต้องการความแน่ใจค่ะเราต้องอาศัยหรือขอให้เค้าพาไปช่วยตอบหน่อยนะคะ??