14 ตอบกลับ

ถ้าฝาก รพ.รัฐ หมอน่าจะนัดอีกทีตอนอายุครรภ์20สัปดาห์ แล้วหมอจะตรวจดูเพศให้ด้วยค่ะ แต่ขึ้นกับท่าทางน้องด้วย

แล้วแต่ท่าที่น้องอยู่ด้วยว่าจะสามารถเห็นได้ตอนไหน บางคนอายุครรภ์น้อยก็สามารถเห็นได้แล้วค่ะ

หมอซาวบอกลูกสาวค่ะพอผลนีฟตี้ออกลูกสาวจริงๆสมใจพ่อเขาค่ะ

ของเรา19วีคยังไม่รู้เพศหมอนัดดูเพศตอน20วีคค่ะ รพ.รัฐค่ะ

บ้านนี้18วีค รพ.รัฐ นัดครั้งแรก ก็รู้เพศเลยค่ะ

ฝาก รพ.รัฐ หมอบอกซาวด์อีกรอบตอน 20W ตอนนี้16W4D ค่ะ

บ้านนี้ 18 วิค 2 วันค่ะ ได้เพศหญิงกับเพศชายค่ะ

บ้านนี้15วีค6วันพึ่งไปหาหมอมาลูกชายค่ะ

รู้ตอน 16 วีค ค่ะ ถ้าตรวจนิฟรุ้ตอน12วีค

รู้ตอน12สัปดาห์ค๊า ตรวจนิฟจ้า

บ้านนี้หมอนัดซาวตอน18วีคค่าา