2 ตอบกลับ

ไม่รู้ว่านิสัยก่อนหน้านี้เขาเป็นยังไงนะคะ แต่ถ้าโทรไม่ค่อยรับ แล้วบอกว่าจะทักมาเอง เราก็คิดไว้ก่อนว่าต้องอยู่กะคนอื่น ไอ้โทรไม่ค่อยรับนี่ แฟนเราเคยใช้กะเรา และเราก็จับได้ว่ามันมีคนอื่นค่ะ แต่ของเรายังดี พอรู้ว่าท้อง นางก็โตเป็นคนมากขึ้น

ตอนนี้เขาลบทุกอย่างออกหมดแล้วค่ะ เขาเปรียนระหัสเฟด เขาไม่ติดต่อมาหาเรากับลูกแล้วค่ะ 😭😭😭

VIP Member

ทำใจบ้างก็ดีนะคะ คนเราถ้าไม่สนใจกันขนาดนี้ ก็คงหมดรักอ่ะ ในช่วงเวลาแบบนี้เค้าควรสนใจเราเนอะ แต่นี้ไม่ การกระทำของเค้าคือคำตอบค่ะ

ขอบคุณมากนะคะ ตอนนี้เขาคงไม่ติดต่อมาหาเราแล้วค่ะเพาะเขาลบรูปเปรียนระหัสเฟดลบสถานะออกหมดเลยค่ะ ทั้งๆที่ไม่ได้ทะเลาะกันเลย😭😭😭