8 ตอบกลับ

VIP Member

ตรวจซ้ำค่ะ โดยส่วนตัวคิดว่ายังไม่ท้อง เพราะถ้าปกติแล้วประจำเดือนขาดไป 9 วัน ขีดจะเข้มมากแล้วค่ะ อันนี้ของเราตรวจตอนประจำเดือนขาดไป 2/3 วันค่ะ

อาจมีสิทธิ์มีน้องนะคะแม่ เพราะฮอร์โมนแต่ละคนไม่เหมือนกัน ลองยี่ห้ออื่นก็ได้ค่ะ รึตรวจที่โรงบาล ส่วนตัวแม่นะคะคิดว่าท้องจ้า

ขอให้ท้องทีคะ🥰

ถ้าอยากให้มั่นใจลองตรวจอีกรอบนะคะตรวจตอนเช้าตอนตื่นเลยเอาฉี่แรกเลยค่ะตรวจก่อนทานอาหารนะคะได้ผลชัดแน่ค่ะ

ขอบคุณค้า

แบบนี้ส่วนตัวท้องแล้วค่ะ เราตรวจจนเจอเข้มค่ะ กว่าจะเข้มชัดๆ6-7วันได้

เราตรวจ แทบทุกวัน เดี๋ยวขึ้นเดี๋ยวไม่ขึ้น จน ตอนนี้รู้สึกท้อแล้วคะ

Super Mum

แนะนำหาหมอตรวจเลือดเลยค่ะ ชัวร์กว่าค่ะ

ตรวจล่าสุดคะ ตอนเย้นๆ ปจดก็ยังไม่มา

ลองตลวหลายๆยี่ห้อค่ะ

ขาดไป12วันค่ะตอนตรวจ

ขอให้สมหวังนะคะ 🥰