แม่ท้องแรก น้องตอดตอนกี่วีคบ้างคะ / แล้วดิ้นตอนกี่วีคคะ

เรา 17 วีค ก่อนหน้านี้มีบ้างที่รู้สึกตุบ ๆ ในท้องบ้างแต่ไม่บ่อย แล้วล่าสุดเมื่อคืนช่วงก่อนนอน กำลังนอนคุยเล่นกับคุณพ่ออยู่ รู้สึกท้องมันตุบ ๆ หลายครั้งกว่าปกติ เลยพยายามอยู่นิ่ง ๆ เพื่อจำความรู้สึกนี้ไว้ คุณพ่อเลยลองเอามือมาวางบนท้อง สักพักน้องตอดตุบ ๆ แม่รู้สึกได้ มองหน้ากันกับคุณพ่อตื่นเต้นใหญ่เลย น้องตอดจนรู้สึกได้ถึงฝ่ามือพ่อเลยค่ะ แล้วก็เงียบไป บางช่วงก็ตอดขึ้นมาอีก เป็นครั้งแรกที่ได้รู้สึกลูกตอดไปพร้อม ๆ กัน ตื่นเต้นมาก ๆ เลยค่ะ 🥰 นับวันรอวันที่น้องดิ้นจนเห็นผ่านหน้าท้องแล้ว

2 ตอบกลับ

VIP Member

ของเราดิ้นตอน 20 วีค ทั้งสองท้องเลยค่ะ

ลูกดิ้นครั้งแรก เห็นเคลื่อนไหวผ่านหน้าท้องเลยใช่ไหมคะแม่ 🥰 ตื่นเต้นจังค่ะ

บ้านนี้ 17w ค่ะ😊

ตอดค่ะ ตอน 17w