อาการน้ำเดินเป็นอย่างไร

เมื่อเช้าเวลาประมาณ 6 โมงครึ่งมีอาการปวดฉี่ จึงลุกขึ้นไปฉี่แต่พอกลับมานอนไม่ถึงนาที มีน้ำไหลออกมาเยอะกลั้นไม่อยู่ แต่อาการคล้ายฉี่เลยแยกไม่ออกเลยค่ะ จนตอนนี้ 8:30น. ก็ยังมีน้ำคล้ายฉี่ ที่ไม่มีสี ไม่มีกลิ่น ไม่มีมูก ไม่มีเลือด ไหลออกมาเรื่อยๆไม่หยุด ไม่ได้ไหลเยอะ ไหลออกมาทีละนิดแต่ไหลไม่หยุด อาการแบบนี้เรียกว่าอาการน้ำเดินไหมคะ แล้วก็มีอาการปวดท้องคล้ายๆปวดประจำเดือนด้วยค่ะควรไปหาหมอเลยไหมคะ#ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ #ท้องแรกคะ #คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ