9 ตอบกลับ

รอดูอาการค่ะ ของเรามีมูกใสไหล เช้าอีกวันปวดท้องถี่ ไปรพ.ปากมดลูกเปิด7ซม.

ดีจังเลยค่ะ นี่ก็มีท้องแข็งค่ะแต่ไม่ถี่มาก

รอดูอาการก่อนค่ะ เดี๋ยวไปก่อนถ้าปากมดลูกไม่เปิดก็ต้องกลับมารอที่บ้าน

ขอบคุณค่ะ

ตอนนี้ อาการปกติดีค่ะ มีท้องแข็งบ้าง แต่ไม่ถี่😂 รอปวดทีเดียวเลยค่ะ

ไม่ใช่ตกขาวหรอคะ บ้านนี้มีออกมาทุกวันค่ะ40วีคแล้วยังเงียบยุเลย😅

แล้วแต่คนค่ะ

ไปหาหมอเลยค่ะของเรามีมูกขาวออกมาสักพักแล้วน้ำเดินเลยค่ะ

ตอนนี้ก็รอดูอาการยุ่บ้านค่ะ กลัวไปแล้วปากมดลูกไม่เปิด😄

มาเลยคะแม่ ของเราเป็นแบบนี้มาถึง รพ.เปิด2เซนแล้วคะ

แนะนำให้ไปหาหมอเลยน่ะค่ะแม่

รอดูอาการค่ะแม่