23 ตอบกลับ

ดีจังค่ะ คุณแม่เลยมีหนุ่ม ๆ คอยพิทักษ์เลย บ้านนี้เพิ่งจะมีลูกชายคนแรกค่ะ ทางบ้านแม่ก็มีแต่ลูกสาว. ถ้ามีอีกคนก็อยากมีผู้ชายอีกนะค่ะ 55555. เบื่อสาว ๆ แว้ว

VIP Member

คุณแม่แพ้ท้องเหมือนกันทั้งสามท้องไหมค่ะ เราสองท้องแรกผช.ไม่แพ้เลย ตอนนี้ท้องสามมีอาการแพ้ต่างจากสองท้องแรก ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ เพิ่ง13วีค

ไม่เหมือนกันค่ะคนโตแพ้หนักมากอยากกินแต่พวกอาหารนำ้พริกปลาร้ากคนกลางไม่แพ้อยากกินแต่ของหวานส่วนคนเล็กแพ้นิดหน่อยอยากกินแต่ผลไม้หวานค่ะ

อยากมีบ้างจัง​ ทำไงคะเนี่ย​ ที่เขาว่านานๆทีมีเซ็กกับสามี​ อสุจิจะเเข็งแรงกว่าแล้วได้ลูกชาย​ จริงไหม?

ตั้งเเต่อยุกับแฟนมา9ปีก็ไม่ค่อยมีอะไรกันทุกวันจะมีก็2วัน3วันค่ะม่

บ้านนี้หญิงสองแล่วค่ะแอบหวังอยากได้ลูกชายสักคนแตไปซาวแล้วหมอบอกเห็นไม่ชัดหมอบอกว่าผู้หญิง80/

บ้านนี้ก็ได้ชายมา2หน่อ ตอนนี้ลุ้นคนที่3อยู่ค่ะ 17w...😁กลัวจะตั้งทีมตะกร้อเหมือนกันค่ะ

เหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ก็ชาย3ค่ะ หมายเลข3มีกำหนดคลอดสิงหานี้แล้ว ในที่สุดก็ได้ทีมเซปักตะกร้อค่ะ5555

ได้ ผู้ชายเหมือนกันค่ะ. คนที่. 3. ใกล้จะคลอดละ. ผู้ชายเหมือนกันค่ะ.

บ้านนี้ก็รอลุ้นอยู่ค่ะอยู่ในท้องยังไม่ซาวเลยมีลูกชายแล้ว 2 คน

บ้านนี้ค่ะมีอยู่3หนุ่ม แต่ตอนนี้กำลังท้องที่4ได้ลูกสาวแล้วค่ะ

ดีจังเลยค่ะ

บ้านนี้ก็เกือบชาย3ค่ะ แต่ฟลุ๊คได้ลูกสาวซะงั้นสมใจพ่อเลย

อยากเป็นแบบนี้มั่งจัง