2 ตอบกลับ

เราแท้งมา3ท้องติดค่ะ ท้องลม หลอดแก้ว 1 รอบ Iui 1 รอบ ตอนนี้ท้องที่4 น้องมาแข็งแรง​สมบูรณ์​ดีค่ะ มีอาการแท้งคุกคาม พักผ่อน​เยอะๆ เดินน้อยๆนะคะ ให้รกเกาะตัวแน่นๆ การเคลื่อนไหว​บ่อยๆเหมือนเอาเจลลี่วางในมือ ขอให้คุณแม่และน้องปลอดภัย​ค่ะ ❤️

ขอบคุณมากนะคะ

แฟนท้องใด้8สัปดาห์มีเลือดออกเป็นสีแบบน้ำตาลเข้มฉีดยากันแท้งไป2เข็มหมอนัดซาว แต่ไม่พบเด็กหมอบอกอาจจะท้องลม ท้องครั้งที่แล้วก็แท้งมาครั้งนี้ท้องลมอีก คงใม่มีลูกกับเขาแล้วเราอายุเยอะแล้ว แฟน36ปี

ของบ้านนี้เจอเด็กแล้วค่ะ