3 ตอบกลับ

เป็นค่ะ หมอเขย่าให้น้องเปลี่ยนท่าก็เหมือนเดิม ตอนแรกให้เห็นแค่ข้างๆ หมอเลยบอกว่าให้เเม่ไปเดินเล่นก่อนรอเวลาเผื่อน้องเปลี่ยนท่า พอกลับมาหนักกว่าเดิมยกเท้าปิดเลยจ้าา😂 สรุปไปทำมาเเม่เห็นเเค่หน้าข้างๆกับเท้าลูกชัด😅

เหมือนกันเลยค่ะแม่ แม่บ้านนี้ถอดใจแล้ว เอาไว้เจอตอนคลอดเลยลู๊ก

เราค่ะ ขนาดออกมาเดิน มากินข้าว แล้ว ก็ไม่ยอมเปิดหน้าเรย หมอปลุกนานมาก จนแม่ท้องระบม🤣 นอนเอามือปิดหน้าตลอด

คิดว่าเราเป็นคนเดียว มีเพื่อนแล้ว อีแม่นี่จนปัญญาเลยค่ะ

บ้านนี้หมอทั้งกระตุ้นทั้งให้ไปเดินเล่นกินน้ำเย็นไปพักเป็นชั่วโมงสรุปเอาหน้ามุดหนีเห็นแต่หูค่ะ555555