7 ตอบกลับ

ค่าhcgจะไม่มีลดค่ะ มีแต่เพิ่มขึ้นแต่ถ้าได้รับผลตรวจว่าเป็นข่าวร้ายคุณแม่สู้ๆนะคะ ตอนต้นปีที่แล้วก็หลุดมาเหมือนกันค่ะ แต่ก็ตั้งใจดูแลตัวเองจนตอนนี้ตั้งครรภ์ได้33วีคแล้วค่ะ มีตัวช่วยนิดหน่อยถ้าสนใจแนะนำให้ได้นะคะ เพราะพี่สาวตอนนี้ดื่มอยู่ช่วยเรื่องไข่ตกเขาสมหวังแล้วค่ะ จะแนะนำเพจให้ได้นะคะ

น้ำมะกรูดmommy booster กับพวกโฟลิคแล้วก็ยาบำรุงไข่ตกของครูก้อยค่ะ ลองเสริชดูนะคะ

โครโมโซมน่าจะไม่สมบูรณ์​ค่ะเดี๋ยวร่างกายเราก้อจะขับออกมาเอง​ เคยเป็นแบบนี้2รอบแล้วค่ะ​ บำรุงร่างกายให้แข็งแรงเดี๋ยวน้องก้อมาใหม่ค่ะ✌️✌️

หมอบอกแล้วว่าแท้งโดยสมบูรณ์คะ ขอบคุณทุกคนมากนะคะ ตอนนี้รอน้องหลุดแล้วพัก3เดือนบำรุงตัวเองละค่อยว่ากันใหม่

VIP Member

ค่าhcg ต้องเพิ่มขึ้นแบบดับเบิ้ลค่ะถึงจะปกติ ถ้าลดลงมีโอกาสสูงที่จะแท้ง

สู้ๆนะค่ะเอาใหม่ค่ะเดียวก็สมหวังค่ะ

ลดเยอะมากค่ะ เป็นกำลังใจให้นะคะ ✌😊✌

ควรทำใจค่ะ