162 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้หลังอาหารเช้า ทานห่างจากนมและแคลเซียม 2 ชม.ค่ะ

อ่านป้ายที่เค้าติดมาให้สิคะ บ้านทานหลังอาหารเช้า

ของเราคนเดียวรึป่าว เขียนให้กินก่อนอาหารเช้า

ตอนนี้กินยากินข้าวเสร็จ อาเจียน3วันแล้ว ไม่รู้คนอื่นเป็นไหม

บ้านนี้ได้ตอนคลอดน้องแล้วคะ กินหลังอาหารเช้าคะ

VIP Member

บ้านนี้หมอให้กินก่อนนอนค่ะ ได้ยาตัวเดียวกันเลย

บางที่ก็ให้กินตอนเช้า บางที่ก็ให้กินก่อนนอนค่ะ

กินเช้าแร้วอาเจียนตลอด หมอเรยให้กินก่อนนอนจ้ะ

หลังอาหารเช้าค่ะแต่บ้านนี้บางทีกินตอนตื่นนอน

หลังอาหารเช้าค่ะ ทานห่างกับยาเเคลเซียม1ชม.นะคะ

เช้าคะ แต่มีอาการผะอืดผะอม หมอให้ทานก่อนนอนคะ