33 ตอบกลับ

บ้านนี้เกินเกณฑ์จนคุณหมอแหย่เล่นว่าไม่ต้องกินข้าวให้กินแค่กับพอค่ะ😂

5555 หมอแอบแซวแรงอยู่นะ

อิแม่บ้านนี้เข้าเกณฑ์ตั้งแต่5เดือนเลยค่าเลยไป2วีคเลยหมอถึงกับตกใจ

บ้านนี้ตอนท้องใด้22วีค นน น้องปาไป691.37gเลยแม่ ไม่ใด้บำรุงอ่ะไรเลย😂

บ้านนี้เกินจนคุณหมอตรวจน้ำตาลแล้วค่ะ แต่ก้ไม่มีน้ำตาลนะค่ะ

บ้านนี้ก็เกินค่ะไม่ลงแม่เลยลงลูกหมดกว่าจะออกคงเกินแน่😅

ของเราท้อง21+5น้ำหนักน้อง531กรัมหมอบอกปกติค่ะ

อยากได้รูปที่หมองอัลตร้าซาวด์ต้องทำยังไงคะ

อ่อคะพอดีแม่ฝากที่โรงบาลถ่ายจากคอมจะได้ไหมคะ

บ้านนี้ตอน21วีคน้อง510กรัมเหมือนกันคะ

คุณเเม่ๆดื่มนมวันล่ะกี่กล่องคะ?

บางวัน 1 คะ บางวันก็2 ปกติเป็นนมถั่วเหลือง เพราะแม่ไม่ชอบกินนมวัวคะ

บ้านนี้ตอน22วีค น้อง505กรัมคะ