12 ตอบกลับ

39+5 โดนกระตุ้นไปเหมือนกันค่ะ มีมูกเลือดแบบนี้ หมอบอกปกตินะคะ รอจนกว่าน้ำจะเดิน หรือกระตุ้นจนกว่ามดลูกจะเปิดค่ะ ตอนแรกแอดมิต หมอให้กลับมารอที่บ้านแล้วบอกรอเป็นอาทิตย์ก็ยังมี

อยากคลอดเหมือนกันค่ะ กลับมาจากกระตุ้นปวดหน่วงไปหมดเลย

บ้านนี้ 40+4 แล้วค่ะ โดนกระตุ้นไป 3 รอบแล้วยังไม่มีวี่แววว่าจะปวดจริงเลยค่ะ ปวดเตือนมา 2 วันแล้ว

โดนกระตุ้นทีก็เจ็บที แม่จะเข็ดมือหมอแล้วค่ะ 😂

เหมือนกันปกติค่ะ พยาบาลบอกเป็นธรรมดาที่จะมีเลือดออกไปหาหมอมาปากมดลูกยังไม่เปิดเลย39สัปดา

ของเราปากมดลูกก็ไม่เปิดค่ะ 🥲

เมื่อวานก็โดนเหมือนกันค่ะเเม่38+3จนตอนนี้ไม่มีอาการเเละวี่เเววที่จะคลอดเลย😂

เงียบกริบเหมือนกันค่ะ คนอื่นเค้าย้ายทีม น้อนน่าจะย้ายปี😂

เมื่อวานเราก็พึ่งกระตุ้นไป หมอบอกว่ามีหมูกเลือดออกเป็นเรื่องปกติค่ะ

หลังจากโดนกระตุ้น 10 ชม. มีมูกเลือด อีก 8 ชม.คลอดเลยจ้า คลอด39+2 week

อยากคลอดง่ายแบบนี้บ้างค่ะ 😂แข็งแรงทั้งแม่และน้องนะคะ

ของเราคลอดวันที่โดนกระตุ้นเลยค่ะ

อยากง่ายๆแบบนี้บ้างค่ะ😂

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า ✌️

ขอบคุณนะคะ 🥲🥰

ใกล้เเล้วค่ะ

มีสิทคะ