6 ตอบกลับ

สีฟ้า ของเซเว่นใช่มั้ยค่ะ ถ้ของเซเว่นเราว่าไม่ไม่ค่อยดีอ่ะค่ะ เราใช้ยี่ห้ออื่น ตรวจตอนเย็น ขึ้น 2 ขีดชัดเจน เลยไปซื้อของเซเว่นมาตรวจตอนเช้าวันถัดไป นี่แทบเพ่งเลยค่ะ จางสุด ๆ ค่ะ

ซื้อมาใหม่แล้วคะ​ แบบสีชมพูอัน​แรก​ แต่ยังไม่ตรวจรอลุ้นพน.

สีฟ้าซื้อที่7-11 ไหมค่ะเคยเป็นเหทือนกัน เดาว่าของไม่ดีค่ะ ลองซื้อยี่ห้ออื่นมาตรวจนะค่ะ เพราะเราตอนนี้ 23 wแล้ว

เปลียนยี่ห้อค่ะ

รออีกสักอาทิตย์ค่อยตรวจใหม่นะคะ ค่าที่เจอHCG ของแต่ละยี่ห้อมีเปอเซ็นไม่เท่ากันค่ะ

ซื้อแบบปากกามาตรวจดูสิคะ ผลจะชัดแจนสุด

ลองเปลี่ยนเป็นแบบปัสสาวะผ่านดีมั้ยคะ ที่วัตสันมีขายค่ะ

ประจำเดือนขาดกี่วันคะ

กำหนดมาวันที่3​คะ​ แต่เราคัดเต้าเลยลองตรวจ

ปจดขาดกี่วันค่ะ

ปจดมาวันที่3คะ​ รอบเรา42วัน​ แต่คัดเต้าเลยลองตรวจ