เลือดไหลเหมือนเป็นเมนส์

เมื่อวานตกใจหนักมากค่ะ อาบน้ำอยู่กำลังจะอึ พอก้มลงไปมองทำไมมีเลือดอยู่ที่ชักโครกเอามือจับๆนึกว่าออกทางก้นไม่ใช่นิ ออกจากจิมิ เอามือล้วงไปยิ่งไหลเยอะเข้าไปใหญ่ตกใจรีบพุ่งตัวไปหาหมอ พอไปถึงเฃือดหยุดไหลแล้วแต่ก้อไหลเปื้อนผ้าอนามัยแผลเล็กเตมเลย หมอตรวจปากมดลูกไม่เปิด ท้องไม่แข็ง ลูกดิ้นหัวใจเต้นปกติ แต่แม่ไม่มีอาการไรเลยนะค่ะ. ไม่ไดยกของหนักไม่ได้ทำไรเลยนั่งยุเฉยๆๆ งงเลยค่ะ หมอก้องงทำไมเลือดไหล ไม่เป็นมูกนะเป็นเหมือนเมนส์เลยค่ะ. มีใครเคยมีประสบการณ์ไหมค่ะ ตอนนี้ก้อปกติดีไม่มีอะไรผิดปกติ 37วีค #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

ไปหาหมอค่ะ

4y ago

ตรวจค่ะปกติทุกอย่างง