กังวลมากๆค่ะ

เมื่อวาน 08/06/62 ช่วงเช้าตอนอาบน้ำคือไม่ได้สังเกตว่ามีเลือดออก พอตอนเย็นหลังอาบน้ำเสร็จจะหยิบผ้าเช็ดตัวมาเช็ดเห็นเป็นเลือดจุดไม่ใหญ่มากสีน้ำตาลเข้มคล้ายเหมือนประจำเดือนใกล้หมดแล้วอะค่ะ ตกใจมากเลยไปดูที่กางเกงนอนมีรอยปื้ดไม่เยอะแล้วก็ปวดท้องจิ้ดๆด้วยอะค่ะแต่ช่วงเย็นเลือดไม่ออกแล้วนะคะกลายเป็นตกขาวปกติ และวันนี้ 09/06/62 ก็ไม่มีอาการปวดท้องเท่าไหร่ แบบนี้จะเป็นอันตรายมั้ยคะ ลืมบอกเราท้องได้16 วีคแล้วค่ะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ