6 ตอบกลับ

บ้านนี้ซาวด์ครั้งล่าสุดก็ไม่ได้ หมอบอกแต่ว่าเด็กดิ้นดี เหมือนผู้ชาย มีรกเกาะต่ำบางส่วน หมอก็ไม่ได้บอกว่าเด็กน้ำหนักเท่าไหร่ปรกติมั้ย แต่ไปหาหมอทุกครั้งก็ไม่ได้ซาวด์ทุกครั้งนะคะ แถมหมอก็หน้าบูดอีก ซาวด์ครั้งล่าสุด20W

บ้านนี้​ซาวด์​ตอน16วิคได้ใบซาวด์​มาแต่เป็นใบดำๆมีแต่ตัวเลข​ วันที่23ที่ผ่านมาซาวด์​ไม่ได้อะไรเลย​ แถมหมอห่วงแต่โทรศัพท์​❓แถมซาวด์​กุจิ้มแค่2ที่​ จิ้มตรงท้องน้อยกับเอวและก้อบอกว่าเสร็จแล้ว

ฝากรพ.รัฐไม่ได้รูปซาวด์เหมือนกันค่ะ แต่จะได้เป็นกระดาษครึ่ง.A4มาแทน ในนั้นก็บอกรายละเอียดไว้หมด

คราวหน้าไม่มีแล้ว​ จะออกน้องแล้วค่ะ37วิคแล้ว​ 😄​😄​

ไม่น่าจะลืมอะไรขนาดนั้น​ เพราคนอื่นก้อไม่ได้​ คนที่ซาวด์​ก่อนเราต้อง4คนยังบ่นเลย

เขาไม่ให้คะ เคยขอแล้วหมอให้ถ่ายรูปจอแทน

แบบนี้แหละคะ ของรัฐ อ้อมเป็นซีสโดนส่งตัวไปจังหวัดซาวน์ทุกครั้งแต่ก็ดูให้แค่ซีสคะ ขอย้ายมาโรงบาลอำเภอก็ไม่ค่อยซาวน์ ถ้าซาวน์ก็ไม่มีใบซาวน์คะ

หมออาจลืมปริ้นให้รึเปล่าค่ะ

หมอน่าจะลืมค่ะ