11 ตอบกลับ

เราก็มีมูกแบบนี้ค่ะ ไม่มีอาการปวดท้อง ไป รพ. 2 ครั้งแล้ว ปากมดลูกยังไม่เปิด หมอเลยให้กลับบ้านก่อน อายุครรภ์ 37+5 w ค่ะ หมอนัดอีกครั้งวันพุธหน้า

ของเราเจ็บท้องเป็นๆๆหายๆๆ ตั้งแต่ ตอนเย็น ห้าทุ่ม มีมูกเลือด ไปหาหมอ เที่ยงคืนกว่า ปากมดลูกเปิด 3 ซม. นอนรอมดลูกเปิด ตี5 คลอดเลยค่ะ

คลอดแล้วจร้า

ปากมดลูกเริ่มเปิดค่ะ อาจจะ 1-3 วันจะเริ่มเจ็บท้องค่ะ ป.ล. โปรดเบลอภาพค่ะ

บ้านนี้กำหนด19พฤศจิ ยังไม่มีมูกหรือน้ำเดินเลยค่ะ แต่เจ็บหน่วงๆมาก

มูกเลือดค่ะคุณแม่ ปากมดลูกอาจจะเริ่มเปิดแล้ว หาหมอเลยค่ะคุณแม่

ใกล้แล้วค่ะของเราไหลออกมาก่อนจะคลอด3วัน แต่ของเราแค่36วีค

แต่น้องแข็งแรงดี

เตรียมของเรนค่ะแม่ใกล้คลอดแร้วค่ะ

ไปหาหมอเลยค่ะจะคลอดแล้ว

TapFluencer

ปากมดลูกน่าจะเปิดแล้วค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ🥰👼🏻♥️♥️

ไป รพ ได้เลยแม่