65 ตอบกลับ

ตัดให้ขาดแล้วนึกถึงเจ้าตัวเล็กมากๆนะคะ ผช คนนี้พอแก่ไปเดี๋ยวสักวันเขาจะโหยหาลูกและเมียดีๆที่เขาได้ทิ้งมา สู้ๆนะคะคุณแม่

เราก้โดนมาเหมือนกันค่ะออกมาอยู่ที่ๆของเราสบายใจกว่าเยอะค้ะ สู้ๆนะค่ะคุณแม่เดียวมันก็ก็ผ่านไป😊✌️

ดีแล้วค่ะ อย่าทนเลย ตอนนี้เจ็บแต่อีกหน่อยคุณแม่จะรู้สึกภูมิใจและดีใจ ว่าทำถูกแล้ว

สู้ๆนะคะ เข้าใจความรู้สึกนี้ 😰 นึกถึงลูกไว้นะ เพราะลูกคือสิ่งที่มีค่าที่สุดของเรา

สู้ๆต่อไปเพื่อ​ตัวเอง​และลูกนะค่ะเป็น​อีกหนึ่​งกำ​ลัง​ใจ​ค่ะ✌️✌️

สู้ๆนะคะ รักตัวเองกับลูกมากมากนะคะ อย่าไปสนใจคนที่ไม่รักเราเลยค่ะ

สู้ๆนะคะ​ ผช​แย่ๆ​ไม่เหมาะกับการเป็นพ่อของลูกเราหลอกค่ะ

ปล่อยไปค่ะแม่​ อยู่ด้วยแล้วเป็นประสาทเพราะคำพูดนี่แหละ

ตัดให้ขาดเลยค่ะผู้ชายแบบนี้ ไม่สมควรให้ลูกเรียกว่าพ่อ

สู้ๆนะคะ.เข้าใจเลยคะเพราะแฟนก้อนอกใจตอนท้องเหมือนกัน