32 ตอบกลับ

กลัวเหมือนกันค่ะ ท้อง 39 วีคแล้ว รู้สึกคอแห้ง แต่ไม่ได้เดินทางไปต่างประเทศนะคะ แต่ระแวงไปหมด😭

หาหมอดีกว่าค่ะ แล้วบอกหมอด้วยกว่ากลับจากญี่ปุ่นค่ะ เค้าจะได้คัดกรองให้ด้วย

ไปหาหมอ ขอตรวจโควิดเลยคะ อย่าลืมกักตัวเองด้วยนะคะ

ตรวจโคโรน่าเลยค่ะ ท้องไม่เกี่ยวกับอาการไอค่ะแม่

มีไข้ เจ็บคอ ร่วมด้วยไหมค่ะ ใส่แมส ไปหาหมอเถอะค่ะ

หาหมอตรวจยังค่ะแม่ ยิ่งท้องต้องดูแลตัวเองนะแม่

VIP Member

ท้องไม่ไอนะคะ​ เท่าที่ทราบมา​ ไปหาหมอไว้เลยค่ะ

VIP Member

ไปหาหมอค่ะ ไปตรวจค่ะและอย่าลืมป้องกันด้วยนะคะ

ไปตรวจด่วนเลยค่ะ ปกติคนท้องไม่มีอาการไอนะคะ

หาหมอค่ะ และอย่าลืมกักตัวอยู่บ้านนะคะ