ปั้มนมแล้วเป็นฟองแบบนี้ปกติมั้ยคะ แล้วให้ลูกทานได้มั้ย

เพิ่งคลอดเมื่อ 21 ค่ะ แล้วปั้มมา 1 วันเต็ม ละหยุดปั้มไป 1 วันเต็ม เพิ่งมาปั้มตอนนี้หลังจากให้แฟนนวดให้ค่ะ ก่อนจะปั้มคือเราคัดเต้ามากๆแข็งทั้งเต้าคัดจนเจ็บหัว พอนวดเสร็จปั้มเลย พอปั้มออกตอนแรกมีน้ำนมไหลค่ะ ปั้มไปสักพักมีแต่ฟองตามรูปเลยค่ะ เลยอยากรู้ว่าเป็นเรื่องปกติมั้ยคะ แล้วสามารถให้น้องกินได้ไหม เพราะตอนนี้ยังไม่ได้ให้น้องทานนมแม่เลยค่ะ ที่ผ่านมาปั้มแล้วไม่มีน้ำนมเลย ลองให้น้องเข้าเต้าน้องก็ดูดไม่ได้ค่ะหัวนมสั้น #คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ #ท้องแรกคะ