2 ตอบกลับ

เขา..คือใครหรอคะ เขารู้ใช้ไหมคะว่าเราท้อง แล้วการไม่ไปพบหมอทั้งๆที่มีนัดจะเป็นอันตรายไหมคะ สังเกตุลูกดิ้นให้ดีเลยนะคะแม่ ถ้าวันไหนลูกไม่ดิ้น ให้ไปด่วนเลยนะคะ ไม่ต้องสนใจเรื่องกักตัวนะคะแม่

เขาคือ เจ้าหน้าที่ทางการแพทย์ของรพ.ที่เราจะไปคลอดคะ ..ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะ 😊😊

เข้ามาสงสัย ด้วยคนค่ะ เขา คือ ใคร คะ ☺️☺️☺️ ยังไงแม่ก็ดูแลตัวเองด้วยนะคะ ✌️✌️

เขาคือ เจ้าหน้าที่ทางการแพทย์ของระ.ที่เราจะไปคลอดคะ ขอบคุณนะคะ😊 โควิด-19แม่ต้องรอด✌🏻✌🏻