21 ตอบกลับ

ที่บ้านซาวน์เห็นเพศตอน12 w น้องอยู่ในท่าที่สามารถมองเห็นได้ และคุณหมอที่เชี่ยวชาญด้านเวชศาสตร์ เป็นคุณหมอที่เชี่ยวชาญด้านทารกในครรภ์ที่ bnh เป็นคนดูให้ แม่ดูเองไม่ทราบค่ะ

นี่ค่ะ

ดูไม่ออกหรอกคะแม่ ขนาดบ้านนี้ซาวชัดเจนแต่ยังไม่เน้นเพศคะเพราะเน้นพัฒนาการของลูกก่อน ถามคุณหมอ ท่านบอกว่าต้อง20วีคคะ เขาถึงจะดูเพศให้

ยังเล็กเกินไปเพศน้องยังไม่ชัดเจนเลยค่ะต้อง20wขึ้นไปน่ะค่ะถึงจะชัวและชัดเจนและระบุเพศได้ว่าชายรึหญิง.รอลุ้นต่อไปค่ะ

ยังไม่เห็นหรอกค่ะน้องตัวเล็กมาก20w ขึ้นไปถึงจะเห็นชัดเจนถ้าคุณแม่อยากทราบไวๆ ตรวจนิฟตี้นะค่ะ

น้อง​เล็ก​มากเลยคร้า​ ซาวด์​ดู​ 13​ สัปดาห์​ยัง​ไม่มี​ใครทราบ​เพศ​หรอกนะคะ​

ภาพไม่ชัด หรือเป็นภาพที่ไม่ใช่มุมไว้ดูเพศ และอาจจะเพราะเล็กเกินไปค่ะ

ขอสอบถามหน่อยค่ะ13สัปดาห์มีเเม่คนไหนท้องเริ่มออกยังคะ

13week ซาวมายังดูไม่ออกคะ แต่ถ้าตรวจนิพตี้อ่ะรู้เพศคะ

น้องยังเล็กอยู่เลยค่ะ ชัวร์ๆต้อง 20 W ถึงจะชัดค่ะ

ยังดูไม่ออกหรอกจ้า ต้อง 16 w ขึ้นไปนะคะ