57 ตอบกลับ

บ้านนี้เป็นเหมือนกันคะ🤣บางทีเค้าทำงานเหนื่อยมาไม่นอนกอด นอยสุดๆ บางครั้งพูดไม่ได้ร้ายแรงอะไรแต่รู้สึกน้อยใจไปเอง แอบร้องไห้บ่อย บางทีระแวงกลัวเค้าแอบมีใครที่ทำงาน พอออกจากบ้านกลัวไปหาใคร คิดไปนู้น55 แต่สา..บ้านนี้ไม่เคยมีนิสัยแบบนั้นแต่แค่ว่าเราคิดมากไปเองยิ่งเปนคนคิดมากอยู่ด้วย!! พอมามีลูกแบบนี้ คิดเยอะ55 บางทีว่าตัวเองคะว่มบ้า

สุดๆค่ะ​ นอน​ ระแวง​ เพ้อเจ้อ​ กลัวสามีแอบมีใคร​ ทั้งที่วิดีโอ​คลอกันยันเช้าทุกวัน​ สามีโทรหาตลอด​ แต่ก็ไม่วายคิดมาก​ งอแงร้องไห้​ สามีบอกไม่ไหวมีเพิ่มหรอก​ แค่คนเดียว​นี่ก็ประสาทจะกินแล้วนะ​ อยู่​ห่างกันค่ะ​ สามีทำงาน​เจอกันเดือนละครั้ง

สามีบอกเยอะ อะไรก็เอาแต่ใจตัวเอง ไม่นอยจ้าแต่จะชอบบังคับให้ได้ในสิ่งที่ต้องการ ถ้าไม่ได้ก็จะบอกว่ากำลังท้องลูกอยู่นะ

VIP Member

เราเป็นค่ะ ฝากแฟนซื้อน้ำเต้าหู้ แฟนลืมซื้อ ไอ้เรานี่น้อยใจร้องงไห้ฟูมฟาย ร้องจนหลับไปเลย พอตื่นก็ขำตัวเอง เป็นเอามาก 555

ไม่นอยค์เลยค่ะ ขอแค่มีตังค์​เต็มเป๋า อยากทำงานเลิก4ทุ่มทุกวัน ก็เอาที่พ่อสะดวกเลยจ๊ะ 😂😂แม่เข้าจายยยย

บ้านนี้แฟนเป็นคนเสียงดังเหมือนตะคอกตลอดเราได้ยินก็ร้องไห้เหมือนกัน 😅😅 ตอนไม่ท้องไม่เป็นนะ

เป็นเหมือนกันค่ะ...ตอนไม่ท้องไม่เคยหวงสามีเลย..พอตอนท้องหวงสามีมาก...คิดแต่ว่าเค้าไม่สนใจ😢😢

VIP Member

เป็นเหมือนกันจ้า อยู่ดีๆก้อนอยสามีไม่เป็นเรื่อง อ่อนไหวง่าย

เป้นค่ะ บางครั้งก้อน่าเบื่อตัวเอง เอะนิดเอะน่ิยก้อร้องไห้

VIP Member

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ พยายามไม่อยากเป็นเหมือนไร้เหตุผล