22 ตอบกลับ

VIP Member

ปกติค่ะ..ก่อนจะอาบนำ้น้องใช้สำลีชุบนำ้อุ่นเช็ดทำความสะอาดทุกวัน...ไม่กี่วันก็หายเกลี้ยงค่ะ.. ลูกบ้านนี้เป็นเยอะกว่านี้ค่ะ..และทำแบบนี้ประจำไม่กี่วันก็หายเกลี้ยง..ลองดูน่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่

ไม่อันตรายจ่ะ บ้านนี้ตอนแรกเกิดขึ้นเยอะกว่านี้อีกค่ะ เพราะอากาศร้อน ใช้น้ำเกลือหรือน้ำต้มสุกเช็ดทำความสะอาดและทายาเดี๋ยวก็หายค่ะ คุณแม่ไม่ต้องกังวนนะค่ะ

อ่อค่ะ ขอบคุณค่ะแม่☺️❤️

ปกติของเด็กแรกเกิดค่ะ เดี๋ยวก็หายเองค่ะ

น้องร้อนค่ะผดร้อนไม่อันตรายค่ะ

ออค่ะ ขอบคุณค่ะ

ปกติคะ เเรกเกิดบ้านนี้ก็เป็นคะ

อ่อค่ะ ขอบคุณค่ะ❤️

ปกติค่ะเดียวก็หายไปเอง.

ขอบคุณค่ะ💗

รีบไปหาหมอเถอะค่ะ

VIP Member

เดี๋ยวหายเองคะแม่

อ่อค่ะ ขอบคุณค่ะแม่❤️

ปกติค่ะ เด๋วก้หาย

ออค่ะ ขอบคุณค่ะแม่❤️❤️

เดี๋ยวก็หายค่ะ