75 ตอบกลับ

10 สิงหาจ้า. เริ่มปวดหลังมากๆเหนื่อยตรงอกเวลานั่งนานๆ

16สิงหาค่ะ​ มีเจ็บเตือนบ้างแล้ว​ จะนั่งจะนอนก็ลำบาก​

25. สิงหาจ้า ท้อง3 เหนื่อยสุดๆจ้า ตัวจิแตกแล้วค่ะแม่

17 สิงหา คนแรกค่ะ แต่ท้องใหญ่มากๆ ใหญ่จะระเบิดแล้วว

5สิงหาค้ะ แต่หมอบอกจะคลอดกลางเดือนนี้อ่ะค้ะ

26สิงหา น้ำหนักขึ้นมา20โลแล้วค่ะ ตอนนี้แม่อ้วนมาก😅

แม่บ้านนี้28สิงหาค่ะแต่น้พหนักขึ้นแค่7โลเองค่ะ

14สิงหาจ้า รอลุ้นว่าก่อนหรือหลัง ลูกคนที่ 2จ้า ✌️🎉

วันที่ 10 สิงหาค่ะ จัดกระเป๋าพร้อมหิ้วค่ะ

VIP Member

15 สิงหาค่ะ อุ๊ยอ๊ายเต็มที แทบจะไม่ไหวแล้วค่ะ

55555ใกล้แล้งคะใกล้จะได้คลานแล้วคะ5555

VIP Member

บ้านนี้ 7สิงหาค่ะ มีเจ็บเตือนนิดๆแล้วค่ะ