2 ตอบกลับ

ปลอดภัยกับคนท้องจริงหรอคะแม่ แม่ปรึกษาหมอก่อนกินแล้วใช่ไหมคะ

เรากินเองคลอดน้องมาก็ปกคิคะ เพื่อนเราที่กินแนะนำมาก็ปกติคะ พี่สะไภ้เพื่อนที่แนะเพื่อนกินก็ปกติคะ คือพูดง่ายๆว่าบ้านพี่เขาเป้นแผนไทยคะ หมอเรา*ไม่รู้​จัก*ยี่ห้อนี้คะ​แต่บอกทานได้คะ​ ยี่ห้ออื่นเราไม่กล้าทาน แม่กังวลเอารูปไปปรึกษาแพทย์​แผนไทยรึเสริจ์หาเบอร์โรงงานผลิตละโทรสอบถามผู้ผลิตดูคะ​ กับหมอสูของแม่ดูคะ เราลงเผื่อเป็นทางเลือกบ้านที่ไม่ไหวหนักๆสาหัสแบบเรา​ชนิดว่ายาแก้แพ้เยอะมาก​ แต่หมอไม่ให้แอดมิทเนื่องจากโควิทหนักปีก่อนจ้ะ

VIP Member

น่าสนใจ​