40 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันคะ ขึ้นแขนขา จนว่าลายไปหมดแล้ว 😢

VIP Member

เป็นเหมือนกันคะ เดียวก็หายคะ เป็นเพราะฮอร์โมนคะ

ขึ้นตามคอและหลังค่ะสักพักแต่จะทิ้งรอยดำไว้ค่ะ

เป็นเหมือนกันคะตรงหน้าอก กับแขนขา เป็นผื่นๆ

เป็นเหมือนกันจ้าขึ้นตรงคอ หน้าอก เต็มเลยจ้า

เหมือนกันค่ะขึ้นตามหน้าตามคอตามแขนตามไหล่

เป็นเหมือนกันค่ะช่วงหน้าอกกับหลังเต็มเลย

ส่วนใหญ่ก็เป็นแหละค่ะ​ ฮอร์โมนมันเปลี่ยน

เป็นค่ะ เป็นตั้งแต่ 7w เลยค่ะ ตอนนี้12w เพียบ

เป็นเหมือนกันขึ้นเต็มหน้าเต็มคอเลยคะ