30 ตอบกลับ

ต้องขอขอบพระคุณทางทีมงานมากๆเลยนะคะ ที่ทำให้เราได้มาเป็นส่วนหนึ่งในครอบครัวtheAsianparent สัญญาเลยค่ะว่าจะทำหน้าที่ตัวเองให้ดีที่สุด และทำให้บ้านหลังใหญ่ๆหลังนี้ของเราให้น่าอยู่และอบอุ่น🤟🥰❤️❤️❤️❤️

ยินดีต้อนรับจ้า เอ...แต่ถ้าอยากเป็นแอดมินอาสาสมัครมั่ง ต้องทำไงคะ?

ขอบคุณค่ะ🥰 ทางแอปtheAsianparent จะมีประกาศเปิดรับสมัครค่ะ

VIP Member

อยากเป็นส่วนหนึ่งของทีมงานค่ะต้องทำอย่างไรบ้างคะ

VIP Member

Wow wow!! Welcome ค่า ช่วยๆกันทำให้สังคมเราน่าอยู่ยิ่งขึ้น

ขอบคุณมากๆค่ะ🥰🙏🏻 จะพยายามทำให้เต็มที่ค่ะ✌️✌️

อยากเป็นบ้างจังเลยครับ รับคุณพ่อบ้างมั้ยครับ?

ขอบคุณมากค่ะ ต้องถามทางtheAsianparent นะคะ ว่ารับสมัครคุณพ่อรึป่าว แต่ก็น่าสนใจนะคะ ถ้ามีแอดมินคุณพ่อ จะได้เข้าใจปัญหาที่คุณแม่อย่างเราไม่เข้าใจ🥰

VIP Member

ยินดีด้วยค่า อยากสมัครบ้างง😂

อิจฉา​จัง​ ดีใจด้วยนะคะ

อิจฉา​จัง​ ดีใจด้วยนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ🙏🏻🥰

VIP Member

เย้ๆๆ ยินดีด้วยค่ะ

ยินดี​ด้วย​นะ​คะ​