18 ตอบกลับ

เป็นค่ะด่าผัวทุกวันทั่งที่เขาก็ไม่ได้ทำผิดอะไรเรยนะแต่พอเห็นหน้าที่ไรก็ด่าผัวตลอดเรยค่ะเป็นประมาร2เดือนถึง4เดือนเรยค่ะคิดไปคิดมาก็สงสารเขาค่ะ

บ้านนี้เป็นคะ ด่าเขาทุกวันสันหาเรื่องมาทะเลาะตลอดไม่ทราบสาเหตุ อยู่ๆก็รู้สึกเบื่อขี้หน้าหรืออยากเลิกบ้างจนผัวหาว่าประสาทไปแล้ว😂

5555 แปลกนี้น่ะ

เป็นเหมือนกันคะ แต่ก่อนชอบยุใกล้ๆชอบกอดชอบหอม ตอนนี้ ไม่อยากยุใกล้ ทำอะไร ก้ ไม่ถุกใจเลย 555 ท้องแรกเหมือนกันคะ

เราเป็นตั้งแต่8-13w ตอนนี้15+4 เบาลงมาแล้วแต่หงุดหงิดอย่างอื่นแทนค่ะ 555 เหนื่อยนะ!! 🥴🥴

เคยเป็นนิดก้อบ่นด่าเเล้วก้อมานอยตัวเองว่าเค้าไม่สนใจเราอีก 555 อารมณ์คนท้อง

VIP Member

5555555. เดียวก็หายคะแม่ บ้านนี้หงุดหงิดทุกครั้งที่เห็นหน้าตอนนี้หายแล้วจ้า

อยากหายเร็วๆค่ะ สงสารคุณสามี5555

เป็นจ้า เห็นสามีทำอารัยก่อหงุดหงิดไปหมด พูดก้อรุ้สึกไม่เข้าหูเลย

บ้านนี่ก้อเป้นคะ จนบางทีก้อสงสารแต่ไม่ได้ดั่งใจเราจิงๆอะ

ท้องที่4แล้วยังเบื่อๆหน้าสามีเลยค่ะเขาทำอะไรก็ผิดไปหมด

บ้านนี้ก็เป็นค่ะอีก3วันจะคลอดยังเป็นอยุ่เลยค่ะ😂