197 ตอบกลับ

VIP Member

เป็นเหมือนกันเลยค่ะส่องกระจกดูที่ไรนึกว่าตัวเองเป็นโรคออกเยอะเกิ๊นน😂

บ้านนี้ทั้งน่าอกแขน หลัง และเอว เต็มไปหมดเลยค่ะ จนคุณสา หมั่นใส่แทน😆😄

บ้านนี้ได้ลูกชาย เป็นค่ะ แต่ไม่เต็มหลัง คลอดแล้วจะหายไหมก็ไม่รู้ค่ะ

ว้าว เยอะฟุดๆเลยคุณแม่ ขอไห้หาย อย่าไปแกะไปเหาเด้อ เดี๋ยวเป็นรอยสิว

แม่ว่าสิวขึ้นหน้า ขึ้นตามตัวเยอะแล้วนะคะ เจอแบบนี้ยอมเลยค่ะแม่🙏🏻

เป็นเหมือนกันเลยค่า ลามมาหน้าอกแล้วตอนนี้ กลัวเป็นแผลเป็นมากค่า

หมอบอกเป็นผื่นฮอร์โมน เด๋วจะหายไปเอง ถ้าคันมากทานยา CPM ได้ ทายาคาลาไมน์ triamcinolone losion หรือ ยูเรียครีมได้ค่าแม่

เป้นเมิ้ลกันค่ะ 3เดือน แขนขาก้มีบ้างแต่น้อย หลังนี่และเย้อะสุดค่ะ

อื้อ หือ นึกว่าเป็นคนเดียว บ้านนี้ขึ้นหลังช่วงอก จนสามีบอกกลัว

เป็นเหมือนกันเลยค่ะแต่ไม่เยอะมีตามน่าอกและคอหลังนิดหน่อยค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะแม่บ้านนี้สิวเต้มปกติไม่มีหลังหน้าอกมาหมด😂