ภาวะแท้งคุกคาม

เตือนแม่ๆ อย่าบ้างานเหมือนบ้านนี้น่ะค่ะ 27w+6 d มีเลือดออกทางช่องคลอด รับมาหาคุณหมอ โชคดีที่ลูกยังแข็งแรง ดิ้นดี หัวใจเต้นปกติ สาเหตุที่มีเลือดไหน เนื่องจาก เดินเยอะมาก ระยะเวลาเดือนกว่า ที่เปิดร้านอาหาร เต็มที่มาก มีลูกน้องแต่ก็ยังไม่ปล่อยวาง มีคนเตือนแล้วว่า อย่าบ้าขนาดนี้ เราคนท้องไม่ใช่คนปกติ แต่ยังมั่นใจในร่างกายตัวเอง ส่งผลให้วันนี้ต้องแอดมิทด่วน 🥺 ขอบคุณเจ้าตัวเล็กที่อดทนกับแม่น่ะ แม่พักแล้ว เกาะแม่ไว้น่ะลูก ออกมาเจอกันตอนครบกำหนด #พฤษภา 2024 น่ะ ❤️ #ภาวะแท้งคุกคาม #ภาวะแท้งคุกคามต้องผ่านไปให้ได้ #อดทนกันต่อไปค่ะ

1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

สุ้ๆนะคะ