8 ตอบกลับ

น้องนาวา 11 ม.ค หนัก8 กิโลคว่ำได้หงายได้นั่งได้และเริ่มจะคลานละคับ...อี่แม่เพลีย😂😂

บางคนนั่งแล้วเกาะยืนเดินเลยไม่คลานก็มีคับแม่น้องอาจจะตุ้ยนุ้ยเลยไม่คว่ำคับ

23. มค. 64 ไม่ยอมคว่ำถ้าไม่จับ มีแต่จะกินมือกับจับเท้า หนัก6โล😁😁😁

โชว์รอบเดียวจากนั้นไม่ทำอีกเลย 😁😁😁😁

2มกราค่ะไม่ชอบคว่ำเลยค่ะคว่ำทีไรร้องบ้านแตกเลยจ้า

บ้านนี้ถ้าจะคว่ำต้องตอนอารมณ์ดีๆเท่านั้นค่ะ ไม่งั้นบ้านแตกเหมือนกัน5555

จ่ำหม่ำจังเรย ได้กี่เดือนแล้วค่ะ

9.8 โลแล้วค่า

7มกราคม เริ่มจะครานแล้วค่ะ

บ้านนี้เริ่มคว่ำตั้งแต่เข้า4เดือนค่ะ

บ้านนี้23มกราคว่ำแล้ว 7โล

บ้านนี้คว่ำให้ดูครั้งเดียวแล้วก็ไม่ทำอีกเลยค่ะ สงสัยติดพุง555

น่าฟัดมากเลยจ้า

ฟัดมั้ยค้าา 😁😁😁

Super Mum

จ้ำม้ำมากลูก

แม่จะอุ้มไม่ไหวแล้วค่า555