10 ตอบกลับ

ตัดภาพมาที่บ้านนี้ โทรมสุดๆ เหนื่อยมากเว่อ ลุกโอยนั่งโอย24วีคเหมือนกัน บ้านนี้ลูกสาว แต่อีเเม่ขี้เกียจเเต่งตัวสุดๆ 555555

ลูกสาวเหมือนกันค่ะ อีพ่อไม่ชอบให้แม่โทรมแม่เลยลุกมาเเต่ง😆

26วีค ท้องเล็กเหมือนกันค่ะแม่ มีคนว่าทำไมท้องไม่ค่อยออกเลย ยิ่งใส่เสื้อตัวใหญ่ยิ่งดูไม่ออกเลยว่าท้อง555

ค่อยออกมาโตข้างนอกเอาเนาะแม่😊

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะแต่คนทักท้องเล็กเยอะมากอีแม่ไม่อยากจะฟัง

ออกมาโตข้างนอกเอาเนาะแม่😊

ของเราเล็กกว่านี้อีกค่ะ แต่น้ำหนักตามเกณฑ์ น้ำหนักแม่ไม่ขึ้นเลย

สงสัยน้อยแอบอยู่😊

27วีคท้องเท่าเเม่เลยค่ะไปไหนเวลาไส่เเขนยาวคนก็จะดูไม่ออกเลย

จริงค่ะถ้าไม่ติดเข็มกลัดก็ไม่รู้

บ้านนี้ท้องได้26สัปดาห์ท้องเล็กเท่าแม่เลยคะ 🤣

เช่นกันนะคะ♥️

TapFluencer

ตัวเล็กในท้องน้ำหนักเท่าไหร่แล้วค่ะ

น้ำหนักตามเกณฑ์เลยค่ะ มีแอบเกินนิดหน่อย

ท้องเล็กมากเลยค่ะคุณแม่

น้ำหนักแม่55เองค่ะ

เล่าหรืออวดคะ 55555 หยอกๆ

อวดค่ะพอดีเเซ่บ

Super Mum

แม่สวยมากจ้า🥰

ขอบคุณค่ะ♥️