24 ตอบกลับ

ของเรา 37+1w ค่ะ ผ่าคลอดวันที่20นี้ ท้องแรกเหมือนกันเลยค่ะ 🥰🩷🩷

สู้ๆค่ะแม่

กำหนด 22 สิงหานี้ 39+2 ยังไม่มีวี่แววเลยค่ะ หมอบอกว่าท้องแรกนาน

คงจะอยู่ให้ครบไม่อยากออก

บ้านนี้28สิงหาค่ะ ยังไม่วี่แววว่าน้องอยากจะออกมาเลยค่ะ🥹

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ

บ้านนี้กำลังหนดคลอด31สิงหา 38+2นัดกระตุ้นวันจันทร์ที่19นี้คะ

วันอังคาร20นี้นัดไม่แน่ใจว่าเค้าจะทำไร

คลอดได้10วันแล้วค่า กำหนดคลอด18สิงหา คลอดจริง07สิงหาค่ะ

38+2 ก็ยังเงียบเหมือนกันแม่ หมอนัดกระตุ้น 24 นี้แล้วค่ะ🥲

สู้ๆค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด30สิงหายังเงียบอยู่เลยค่ะ😅

อยากนอนในท้องไม่รีบ555

ประจำเดือนวันแรกครั้งสุดท้ายวันไหนหรอคะ

วันที่25 ปีที่แล้วเดือน11เท่าที่จำได้มาสุดท้าย29

บ้านนี้กำหนดคลอด 31สิงหาคมจ้า

มีเจ็บเตือนยังแม่

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ

เงียบมากค่ะ นั่งท่าผีเสื้อแล้ว พ่อตามแล้ว เงียบสุดๆๆ