21 ตอบกลับ

แรกคลอดน้องหนักเท่าไหร่คะ ใช้เวลาอยู่ตู้อบนานไหม บ้านนี้น้องอยู่ภาระน้ำหนักต่ำกว่าเกณฑ์แม่เครียดมากเลยคะ 37 วีคน้องหนักแค่ 2050 เอง

ส่องไฟ 2 ชั้น วันเดียวค่ะ ดูอาการอีก 1 วันแล้วก็กลับบ้านค่ะ

โตเร็วมาก แรกเกิด3440 1เดือน5 โล เสื้อผ้าเพือนเอามาให้ยังไม่ไเ้ใส่ก้อต้องเก็บใส่ถุงเหมือนเดิม

ยังกะคนล่ะคนเลยแม่ เสื้อนู๋เล็กไปไหมลูก น่าจุ๊บแก้มจัง 😍😍😍

บ้านนี้เเรกคลอด2155กรัมตอนนี้น้อง1เดือน16วัน4โลเเล้วค่ะ

บ้านนี้แรกคลอด2210กรัมตอนนี้ น้อง5เดือน24วัน8โล5แล้วจ่ะ

แก้มน่าหยิกมากเลยค่ะคุณแม่น่ารักน่าชัง

34wเท่ากันเลยค่ะ ตอนนี้เป็นหมูน้อยๆแล้ว

เอ็นดูจังลูกแข็งๆๆนะลูกนะ

น้องกินนมของอะไรคะแม่

น้องกินนมอะไรค่ะแม่